તમારા ભૂતપૂર્વને તમે હજી પણ કાળજી રાખો છો તે બતાવવાની 3 સરળ રીતો

બ્રેક અપ દરમિયાન તમે તમારા ભૂતપૂર્વની આંખોમાં કેવી રીતે જુઓ છો? જો તમે બ્રેક અપને સ્વીકારવા તૈયાર ન હોવ અને ભયાવહ હોવ તો તમે તમારા ભૂતપૂર્વ સાથે કોઈપણ ભવિષ્ય માટે તમામ દરવાજા બંધ કરી શકો છો. પરંતુ જો તમે તેમના નિર્ણયને સ્વીકારવાની તૈયારી સાથે કરુણા બતાવો છો જે સંબંધોને સુધારવા તરફ આગળ વધશે અને તમારા ભૂતપૂર્વને બતાવવા માટે દરવાજો ખોલી શકે છે કે તમે હજી પણ તેમની સંભાળ રાખો છો.

નીચે 3 ગુણો છે જે વ્યક્તિ તેમના જીવનસાથી અને પ્રેમીમાં શોધે છે. તમે પ્રેરણાપૂર્વક કાર્ય કરો તે પહેલાં તમને વિચારવામાં મદદ કરવા માટે તેમાંના દરેક પાસે તેમની સાથે સંક્ષિપ્ત સમજૂતી છે. આ ખુલાસાઓ તમને તમારા વિચારો એકઠા કરવા માટે મદદ કરી શકે છે કે જે વ્યક્તિ તમે એક વખત પાછા ફર્યા હતા જ્યારે તમારા ભૂતપૂર્વ તમારા પ્રેમમાં પડ્યા હતા. પછી તમે તમારા ભૂતપૂર્વને બતાવી શકશો કે તમે હજી પણ તેમની સંભાળ રાખો છો.

1. સંભાળ આપનાર હૃદય અને આત્મા.

કોઈ વ્યક્તિ સામાન્ય રીતે તે ખાસ વ્યક્તિની શોધ કરે છે તે સૌથી જરૂરી ગુણવત્તા તેના હૃદય અને આત્મા છે. જ્યારે તમારો ભૂતપૂર્વ તમને મળ્યો ત્યારે કદાચ તેણે અથવા તેણીએ તમારામાં એક એવી વ્યક્તિ જોઈ જે તેમને ખાસ પ્રકારનો કે પ્રેમ બતાવવા માટે સક્ષમ હતો? તમે પ્રથમ સ્થાને ભેગા થયા હશો કારણ કે તમે બંનેએ એકબીજા માટે પરસ્પર પ્રેમ અને આદર શેર કર્યો છે.

જો તમારા ભૂતપૂર્વએ તમારા હૃદય અને આત્મામાં ફેરફારની અનુભૂતિ કરી હોય તો તે મુખ્ય કારણ હોઈ શકે કે તમે અને તમારા ભૂતપૂર્વ દલીલ કરવાનું શરૂ કર્યું અને છેવટે તૂટી પડ્યા. તૂટી પડ્યા પછી તરત જ તમારા હૃદયને તેના માર્ગમાં ધકેલવાનો પ્રયાસ કરવાથી તેઓ જે અનુભવે છે તેની પુષ્ટિ કરશે. તેમના નિર્ણયનો આદર કરવો અને વસ્તુઓ સ્થાયી થવા દેવા માટે સમય કા takingવો તમારા ભૂતપૂર્વને થોડો સમય આપશે જે તમે લોકો એકવાર વહેંચ્યા હતા તે લાગણીઓ વિશે વિચારવાનું શરૂ કરશે.

2. કેટલાક જેની સાથે તમે વાતચીત કરી શકો છો.

વાતચીત એ કાયમી સંબંધનો મુખ્ય ભાગ છે. યુગલોને નજીક લાવવા માટે ઘણા સંબંધો સંચાર મહત્વપૂર્ણ છે. ખાસ કરીને મુશ્કેલ સમયમાં સારો સંદેશાવ્યવહાર સમસ્યાઓ પર ચર્ચા કરવાનું સરળ બનાવે છે જેથી તમે બંને કામ કરી શકો.

જ્યારે તમે અને તમારા ભૂતપૂર્વ ભેગા થયા ત્યારે ચોક્કસપણે તમે બંને પાસે વાત કરવા માટે પુષ્કળ હતા. જ્યારે સંબંધોમાં વસ્તુઓ ખરાબ થવા લાગી ત્યારે શું તમે તેના વિશે વાત કરી શક્યા? શું તમારો સંદેશાવ્યવહાર હજી પણ સારો રહ્યો હતો અથવા તમારો સમય મોટાભાગે મૌનથી ભરેલો હતો?

બ્રેક અપ પછી તરત જ વાતચીત કરવાનો પ્રયાસ કરવો એ ખરાબ વિચાર છે. તમે બંને ખરેખર અસ્વસ્થ છો અને તમે જે કહેવા માંગતા નથી તે કહી શકો છો. તમે કદાચ સીધા વિચાર કરી શકતા નથી અને કંઈક કહીને જરૂરિયાતમંદ અને આક્રમક સ્વ-સેવા કરી શકો છો. તમારા ભૂતપૂર્વ માત્ર સંબંધના મથાળાની દિશાથી કંટાળી ગયા છે. તમને અથવા ફિલ્ટર કરવા માટે તેના સંરક્ષણમાં વધારો કરવામાં આવ્યો છે અને “ફક્ત વાત” કરવાનો કોઈ પણ પ્રયાસ તમને છુટકારો મેળવવા માટે તમારી સાથે ક્રૂર વર્તન કરી શકે છે.

3. સમાન રુચિઓ વહેંચવી.

સમાન રુચિઓને વહેંચવાથી સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં મદદ મળશે. તે તમને બંનેને તે ખાસ વસ્તુઓ કરવાની તક આપે છે જે તમે દંપતી તરીકે શેર કરો છો. જ્યારે તમારા ભૂતપૂર્વને તમારા સાથે પ્રથમ પ્રેમ થયો ત્યારે શું તમને બંનેને એકસાથે કરવા જેવી બાબતો હતી? છેલ્લે ક્યારે તમે તમારા ભૂતપૂર્વ સાથે તેમાંથી કોઈ યોજના બનાવી હતી? વારંવાર નહીં કે બિલકુલ નહીં? અથવા કદાચ તમે તેના પર તમારા મિત્રો સાથે આ વસ્તુઓ કરવાનું પસંદ કર્યું?

હવે જ્યારે તમે તૂટી ગયા છો તે બતાવવાનો પ્રયાસ કરશો નહીં કે તમે તમારા ભૂતપૂર્વ સાથે તે રુચિઓ શેર કરવા માટે ક્યાં ઉપયોગ કરો છો. જ્યારે તમારું ભૂતપૂર્વ ત્યાં ન હોય ત્યારે તમે વધુ ભયાવહ બનશો. અથવા તેનાથી પણ ખરાબ જ્યારે તમે ત્યાં હોવ અને તમને અવગણશો, તારીખ સાથે બતાવશો, અથવા મોં ખુલ્લું રાખીને તમને ત્યાં છોડી દેશે ત્યારે તમે વધુ કચડી જશો. ફક્ત તેમને તેમનો સમય અને જગ્યા ઠંડુ થવા દો. શક્યતા છે કે તેઓ તમને ચૂકી જશે. જો તેઓ તમને ચૂકી જવાનું શરૂ કરે છે, તો પછીની તારીખે તેઓ તમને ટક્કર મારવાનું સ્વાગત કરશે. જો નહીં તો તમે વસ્તુઓ સ્વીકારવા અને તમારા જીવન સાથે આગળ વધવા માટે વધુ તૈયાર છો.

તેથી જો તમે તમારા ભૂતપૂર્વને બતાવવા માંગતા હોવ તો પણ તમે તેમનું ધ્યાન રાખો છો જ્યારે તમે પ્રથમ વખત તમારા પ્રેમમાં પડ્યા હતા ત્યારે તમે તે વ્યક્તિ બની શકો છો. વસ્તુઓને તોડી નાખવા અને પહેલા તમને ગુમ કરવાનું શરૂ કરવા માટે તેમના નિર્ણયોને ખોટા ઠેરવવા માટે તેમને સમય આપો. પછી તેઓ તમારી સાથે ટકરાય તેની રાહ જુઓ.

Leave a Comment